Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2 mặt thoáng, 3 phòng ngủ view sông dự án Regal Complex

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Regal Complex, vợi vị trí nằm ngay trái tim khu đô thị Phú Mỹ An, không chỉ đơn thuần là nơi an cư mà còn là tuyên ngôn về phong cách sống thượng lưu. Với vị trí căn góc tầng cao đẹp, view sông Cổ Cò thơ mộng, 2 mặt thoáng đón nắng sớm, thiết kế thông minh, hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc các chuyên gia làm việc tại Đà Nẵng. - 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 2 phòng tắm tiện nghi. - Phòng khách lớn, không gian sinh hoạt chung thoải mái. - Giá bán 6,5 tỷ. Điểm cộng: Căn hộ được nằm trong khu phức hợ 5 sao, tiêu chuẩn bàn giao nội thất nhập ngoại Châu Âu. Không gian sống được thiết kế sang trọng, đầy đủ tiện nghi, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống thoải mái. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần trường quốc tế Hoa Kỳ APU. - Gần khu đô thị FPT. - Gần trường quốc tế Singapore. Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đẳng cấp hoặc một cơ hội để đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

089 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
96.3 m²
67,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Regal One Complex (One River Complex), Đ. Đào Duy Tùng, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NH

Ngọc Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2 mặt thoáng, 3 phòng ngủ view sông dự án Regal Complex - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.