Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Regal Complex - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

Ngày đăng: 19/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ hạng sang Regan Comlpex. 2 toà tháp, toạ lạc tại KĐT Phú Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Thiết kế cao cấp, nội thất nhập khẩu từ các thương hiệu uy tín hàng đầu. Đầy đủ tiện ích nội khu. Diện tích từng căn 2PN: 65 - 82m2. Dự kiến giá: Từ 69.000.000 Đ/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

098 853 ****

Vị trí bản đồ

4,49 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
69,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Regal One Complex (One River Complex), Đ. Đào Duy Tùng, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
PA

Phuong Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Regal Complex - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.