Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Newtown Diamond Đà Nẵng, 7,1 tỷ, 82,88m2, 2PN + 2WC

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Newtown Diamond Đà Nẵng tọa lạc tại đường Trường Sa, phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, mang đến một không gian sống lý tưởng và hiện đại. Căn hộ với thiết kế thông minh, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thích hợp cho các gia đình hoặc những người yêu thích sự tiện nghi. Điểm đặc biệt của căn hộ này là phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và hài hòa cho cư dân. Với diện tích 82,88m2, không gian rộng rãi và thoáng đãng, căn hộ hứa hẹn sẽ đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của cư dân một cách tối ưu. Giá bán là 7,1 tỷ VND, một cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như trường cao đẳng quốc tế Pegasus, các cửa hàng, siêu thị và các dịch vụ khác, mang đến sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và lịch xem nhà, vui lòng liên hệ em Thư qua số điện thoại 0904916066

Xem thêm

Liên hệ:

090 491 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
82.88 m²
85,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Newtown Diamond Đà Nẵng, 7,1 tỷ, 82,88m2, 2PN + 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.