Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 10 tỷ sở hữu ngay căn hộ full nội thất cao cấp, Newtownd Diamond Đà Nẵng

Ngày đăng: 21/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Sở hữu ngay căn hộ 3PN view biển Newtown Diamond*. * Giá chỉ từ 10 tỷ* sống sang giữa thiên nhiên & phố thị cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! * Vị trí vàng*. Nằm tại khu biển Tân Trà, *trung tâm kết nối giữa Đà Nẵng & Hội An*. Chỉ vài phút đến bãi tắm, sân golf, resort 5 sao, khu giải trí và tiện ích cao cấp. Kết nối nhanh đến trung tâm Ngũ Hành Sơn, sân bay Đà Nẵng và phố cổ Hội An. * Chi tiết căn hộ*. Căn 3 phòng ngủ *view biển thoáng rộng, đón nắng gió tự nhiên*. Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng. Nội thất cao cấp, bàn giao hoàn thiện. Diện tích rộng rãi, phù hợp gia đình đông người hoặc đầu tư nghỉ dưỡng/cho thuê. * Tiện ích nội khu đẳng cấp*. 6 tầng trung tâm thương mại. - Hồ bơi, gym, nhà hàng, café, công viên, khu vui chơi trẻ em. Quản lý vận hành chuyên nghiệp bới Savill An ninh 24/7. * Tiềm năng tăng giá cao*. Gần khu phức hợp du lịch sân golf biển Tân Trà. Nằm trong trục phát triển ven biển sôi động nhất miền Trung. Thích hợp nghỉ dưỡng cho thuê đầu tư dài hạn. * Liên hệ ngay để chọn căn đẹp nhất, giá tốt nhất*.

Xem thêm

Liên hệ:

088 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 3 WC
92 m²
108,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
DV

Dương Quốc Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 10 tỷ sở hữu ngay căn hộ full nội thất cao cấp, Newtownd Diamond Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.