Tin đăng đã hết hạn.

Suất CDT Newtown Diamond chỉ từ 8 tỷ VND, 100.74m2, 3PN + 2WC, view đẹp hàng hiếm tại Trường Sa

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Newtown Diamond Đà Nẵng tọa lạc tại Trường Sa, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với diện tích 100.74m2. Căn hộ thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, bàn giao thô thích hợp cho những ai muốn tự tay bài trí không gian sống theo phong cách riêng. Giá bán căn hộ chỉ từ 8 tỷ VND, mang lại cơ hội sở hữu một nơi an cư lý tưởng tại khu vực phát triển năng động. * Địa điểm tiện ích xung quanh : Gần trường cao đẳng quốc tế Pegasus, đáp ứng nhu cầu giáo dục cho gia đình có con nhỏ. Khu vực xung quanh còn có nhiều tiện ích như siêu thị, chợ, và các dịch vụ phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. * Tiện ích nội khu cao cấp: - TTTM 6 tầng, 2 hồ bơi vô cực, spa, gym, vườn đứng. - Nhà hàng khách sạn 5 sao. - Pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài. - Người nước ngoài được mua. Để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ em Thư qua số điện thoại 0904916066

Xem thêm

Liên hệ:

090 491 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 2 WC
100.74 m²
80,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất CDT Newtown Diamond chỉ từ 8 tỷ VND, 100.74m2, 3PN + 2WC, view đẹp hàng hiếm tại Trường Sa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.