Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2 MT view sông toà Panoma 2, 99m2, 3PN, tầng 5, giá tốt 86 tr/m2 0934880868

Ngày đăng: 05/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà được đối trừ công nợ 2 căn chung cư đẹp nằm ngay chân cầu Trần Thị Lý, vị trí chung cư đẹp, mặt sông. Căn hộ nằm ngay mặt sông, tầng 5. Giá bán hiện tại chủ nhà bán bằng giá gốc chủ đầu tư. Hiện tại có 2 căn giá gốc, đang trong quá trình bàn giao. Thông tin em. Đăng tải kèm hình ảnh. Anh chị xem qua nhé. MR. Công Bình 0934880868

Xem thêm

Liên hệ:

093 488 ****

Vị trí bản đồ

8,53 tỷ

3 PN, 3 WC
99 m²
86,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NB

Nguyễn Công Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2 MT view sông toà Panoma 2, 99m2, 3PN, tầng 5, giá tốt 86 tr/m2 0934880868 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.