Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ biển mỹ khê, bàn giao cuối 2025, cơ hội đầu tư sinh lời an toàn cho các nhà đầu tư đà nẵng

Ngày đăng: 10/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Giai đoạn bàn giao thật sự hấp dẫn cho các nhà đầu tư trong thời điểm khan hiếm sản phẩm cao cấp sẵn sàng vào ở và khai thác hiện nay ở thị trường căn hộ cao cấp Đà Nẵng. * Gía bán căn hộ tầng cao, hướng trung tâm thành phố Đà Nẵng, tầm nhìn sông Hàn, sân khấu pháo hoa tuyệt đỉnh giá chỉ 3 tỷ 650. Ngoài ra chúng tôi còn nhiều sản phẩm khác phù hợp với nhu cầu của từng khách hàng. ** Thông tin căn hộ: - Diện tích tim tường: 82.5 m2 - Diện tích thông thủy: 77,5m2 - Tầng 11 - Bàn giao nội thất cao cấp liền tường - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, bếp, 2 ban công, 2 wc. **Thông tin dự án căn hộ The Sang Residence: - Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư và xây dựng The Sang - Vị trí: 57 Phạm Kiệt, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. - Quy mô: 298 căn hộ, 2 tầng hầm đỗ xe , 4 tầng tiện ích và 25 tầng căn hộ , 04 thang máy. - Pháp lý : sổ đỏ lâu dài - Bàn Giao : Bàn giao nội thất cao cấp liền tường từ các thương hiệu Quốc tế - cách biển 200m có thể đi bộ tới các bãi biển resort cao cấp như Furama Resort Danang, Premier Village Đà Nẵng Resort, Pullman Danang Beach Resort .... ----- Hotline: 0961442079 Fanpage: Căn hộ The Sang Residence Đà Nẵng Website: http://maichiland.com.vn

Xem thêm

Liên hệ:

096 144 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
77.5 m²
47,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TC

Trần Mai Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ biển mỹ khê, bàn giao cuối 2025, cơ hội đầu tư sinh lời an toàn cho các nhà đầu tư đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.