Tin đăng đã hết hạn.

Mình chính chủ, cần bán chung cư FPT Plaza 3 căn 2PN, DT 60,14m2

Ngày đăng: 01/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mình cần bán chung cư FPT Plaza 3 Đà Nẵng, diện tích 60,14m2 giá 2 tỷ 650. Căn hộ tầng 5, có đầy đủ công năng: 2PN 2WC, bếp, phòng khách, logia. Ban công Tây Bắc, view không bị toà khác chắn. Hiện tại thì FPT Plaza3 đang xây dựng vượt tiến độ, mình nghĩ tầm đầu năm sau đã nhận bàn giao rồi. Về nội thất bàn giao thì mình sẽ đính kèm dưới phần hình ảnh, tất nhiên chất lượng bàn giao tốt hơn toà Plaza 1 và Plaza 2. Hồ bơi free nằm ở tầng 3, bên cạnh đó, chung cư cũng bố trí thêm vài công viên nội khu tại tầng 3 và tầng 12B. Các tiện ích nổi trội khác khi nhắc đến Plaza3 đó là bãi biển rất gần, công viên Quảng trường rất to, quy hoạch rất đẹp, không khí môi trường vô cùng trong lành. Anh chị cứ gọi em hoặc nhắn zalo để nhận thêm thông tin ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 561 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
60.14 m²
44,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
FPT Plaza 3, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LK

Lê Thị Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mình chính chủ, cần bán chung cư FPT Plaza 3 căn 2PN, DT 60,14m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.