Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot tòa căn hộ cho sinh viên trung tâm làng đại học fpt doanh thu ổn định

Ngày đăng: 29/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HÀNG HOT TÒA CĂN HỘ CHO SINH VIÊN TRUNG TÂM LÀNG ĐẠI HỌC FPT DOANH THU ỔN ĐỊNH THUÊ FULL THÔNG TIN CHI TIẾT: Diện tích đất: 10x25m = 250m² Diện tích sàn: 1.551m² Kết cấu: Hầm + 7 tầng có thang máy + 2 thang bộ Tổng cộng 60 phòng FULL nội thất, thiết kế hiện đại, riêng tư, phù hợp với sinh viên TÌNH TRẠNG KHAI THÁC: Đã cho thuê nguyên tòa: 140 triệu/tháng Hợp đồng thuê 10 năm 5 năm đầu có thể tăng 15% VỊ TRÍ VÀNG Trung tâm Làng Đại Học FPT Khu vực tập trung 99% sinh viên, nhu cầu thuê cao, khai thác ổn định Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ tốc độ phát triển hạ tầng khu công nghệ cao PHÁP LÝ RÕ RÀNG: Sổ hồng chính chủ công chứng sang tên nhanh GIÁ BÁN: 31.5 TỶ Thương lượng chính chủ Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & thương lượng giá tốt 0906577365 Gien Ni Đà Nẳng

Xem thêm

Liên hệ:

090 657 ****

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

256 m²
123,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Lê Trung Đình, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NG

Ni Gien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot tòa căn hộ cho sinh viên trung tâm làng đại học fpt doanh thu ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.