Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC, 83,2m2 tại Sun Cosmo, Hướng đông mát mẻ, Căn góc 2 View, Cả sông và biển!

Ngày đăng: 29/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm tại Sun Cosmo Residence, Trần Thị Lý, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Diện tích 83,2m2 với 3PN và 2WC, hướng cửa chính Đông, ban công Đông. Giá bán 6,3 tỷ VND, không nội thất, tạo điều kiện cho khách hàng tự thiết kế theo sở thích. Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình. Tiện ích xung quanh phong phú: Bệnh viện Đa khoa Gia Đình Đà Nẵng, Bệnh viện Hoàn Mỹ Đà Nẵng, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Đà Nẵng. Siêu thị Winmart+ gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. Trường học Đào tạo MC - Kỹ năng giao tiếp Chuyên nghiệp Rồng Tiên Sa, Trung tâm Ngoại ngữ Broadway. Công viên Nguyễn Văn Trỗi gần kề, lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0775462879 - Thắng Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

077 546 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 2 WC
83.2 m²
75,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

0775462879

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC, 83,2m2 tại Sun Cosmo, Hướng đông mát mẻ, Căn góc 2 View, Cả sông và biển! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.