Tin đăng đã hết hạn.

Studio view sông view biển tầng cao tòa P2 Sun Cosmo Đà Nẵng, mua nhận nhà ngay, chỉ 72tr/m2

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ chuẩn bị nhận nhà nhưng chuyển công tác nên thiện chí cần bán lại căn studio của tòa P2 Sun Cosmo Đà Nẵng. - Mã căn: P2.2x.05 - Căn tầng cao view sông Hàn, view biển Mỹ Khê, view công viên châu Á, tổ hợp khán đài pháo hoa quốc tế mới. - Vị trí căn cực đẹp, ban công hướng Nam mát mẻ cả ngày, tầng cao k chắn view. - Tiện ích nội ngoại khu cao cấp, cách biển Mỹ Khê chỉ 800m, phố tây An Thượng chỉ 500m. - DT tim tường: 38.7m2 - DT thông thủy: 35m2 - Đầu tháng 8 nhận nhà, đã đóng 100%. - Giá bán thiện chí: 2.8 tỷ (bán đến công chứng) - LH em Ánh Trinh 0948152591 để xem nhà và sở hữu ngay ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 815 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
38.7 m²
72,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
BT

Bùi Thị Ánh Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Studio view sông view biển tầng cao tòa P2 Sun Cosmo Đà Nẵng, mua nhận nhà ngay, chỉ 72tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.