Tin đăng đã hết hạn.

New Town Diamond Đà Nẵng, sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng 5 sao bên biển đẹp nhất Châu Á

Ngày đăng: 15/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí chiến lược không có đối thủ tại thủ phủ du lịch Việt Nam: Nằm trên trục đường ven biển Đà Nẵng, kế bên khách sạn Sheraton 5 sao và sân Golf 36 hố đẹp nhất khu vực. Chỉ 20 phút đến sân bay Quốc tế Đà Nẵng, thuận tiện kết nối toàn quốc và Quốc tế. Nằm trên bãi biển được mệnh danh là Top 10 bãi biển đẹp nhất hành tinh, thu hút hàng chục triệu lượt khách/năm. Tiện ích đẳng cấp khác biệt. Hồ bơi vô cực trên tầng 6, view biển tuyệt đẹp. 03 tầng hầm để xe đảm bảo chỗ đậu xe riêng cho mọi căn hộ. Bộ sưu tập 24 tiện ích nghỉ dưỡng 5 sao: Gym, spa, công viên, sky bar, nhà hàng quốc tế, café, khu vui chơi trẻ em, lối đi dạo ven biển. Cơ hội đầu tư & an cư siêu lợi nhuận. Giá chỉ từ 200 triệu đồng sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng tại tâm điểm du lịch. Chiết khấu lên đến 9%, thanh toán linh hoạt. Pháp lý rõ ràng sổ hồng vĩnh viễn. Khai thác cho thuê ngay với mức giá từ 20 30 triệu đồng/tháng. Thiết kế căn hộ rộng rãi sang trọng tối ưu nghỉ dưỡng và cho thuê. Liên Hệ : Thái Đặng 0968629595

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
68,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Thái Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết New Town Diamond Đà Nẵng, sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng 5 sao bên biển đẹp nhất Châu Á - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.