Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ mình bán căn hộ 1 ngủ 1wc chưa tới 3.2 tỷ

Ngày đăng: 20/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mình cần cắt lỗ bán chưa tới 3.2 tỷ căn 1 ngủ của mình ở Toà S tầng trung view đẹp, mình chắc chắn giá sẽ lên 15% nữa sau khi bàn giao nhà vào năm sau, giá thuê sẽ giao động cỡ 25-30tr / 1 tháng. Rất có lợi cho các nhà đầu tư khi mua của mình sẽ tiết kiệm rất nhiều, I. Vị trí đắc địa: Nằm trên cung đường Resort tỷ đô, trung tâm phát triển du lịch biển sôi động nhất Đà Nẵng. Liền kề sân golf đẳng cấp quốc tế Top 100 sân golf đẹp nhất thế giới. Kết nối thuận tiện: Chỉ 10 phút đến sân bay quốc tế Đà Nẵng, 15 phút đến Phố Cổ Hội An. Trải nghiệm không gian sống đẳng cấp. View trực diện biển Mỹ Khê Một trong những bãi biển đẹp nhất hành tinh do Forbes bình chọn. Hệ thống tiện ích 5 sao: Hồ bơi vô cực, trung tâm thương mại 6 tầng, spa, gym, khu vui chơi, an ninh 24/7. Bãi biển riêng, công viên nội khu xanh mát, mang đến không gian sống đẳng cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

077 935 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3 tỷ

1 PN, 1 WC
50.8 m²
59,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Newtown Diamond Đà Nẵng, Đ. Trường Sa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
AN

A Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ mình bán căn hộ 1 ngủ 1wc chưa tới 3.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.