Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán một số căn hộ FPT Plaza 1,2,3 giá hợp lý vị trí đẹp

Ngày đăng: 15/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chào bán một số căn hộ FPT Plaza 1,2,3 giá hợp lý như sau: Liên hệ: 0901064064 FPT Plaza 1. - Căn 2PN, 69m2, không NT, giá: 2.100 tỷ. - Căn 2PN, 69m2 view hướng Đông, full nội thất, giá: 2.300 tỷ. FPT Plaza 2. - Căn 2PN, 56m, full nội thất đang cho thuê 8 tr giá: 2.2 tỷ. - Căn 2PN, 69m, hướng Nam, giá: 2.350 tỷ. - Căn 2PN, 71m, hướng Tây, giá: 2.400 tỷ. - Căn 2PN, 71m, hướng đông, view quảng trường, Giá: 2.480 tỷ. - Căn 2PN, 75m, view núi nhs, full nội thất, giá: 2.600 tỷ. - Căn 3PN, full nội thất tầng thấp, giá: 3.050 tỷ. - Căn 3PN, Full nội thất tầng cao giá: 3.200 tỷ. ====FPT Plaza 3=====. - 2PN, 57m, hướng bắc, Giá: 2.100 tỷ. - 2PN, 65m, hướng Nam, Giá: 2.300 tỷ. - 3PN, 73m, giá: 2.950 tỷ. ========================= Còn rất nhiều căn hộ khác vị trí đẹp nội thất xịn giá cả chủ đưa hợp lý. Ac cứ ib để e vương gửi trực tiếp thông tin cụ thể. ========================= Luôn túc trực tại dự án để hổ trợ kết nối giữa các bên mua bán và cho thuê. ========================= AC Cứ ib cụ thể khi có nhu cầu tìm hiểu mua hoặc cần bán căn hộ dự án FPT Plaza. Cam kết tư vấn đúng giá thị trường. ========================= BĐS Huỳnh Vương. Chuyên môi giới căn hộ FPTPlaza. Đc: 19 Hoàng Thiều Hoa, Hòa Hải, NHS, Đà Nẵng (cách chung cư 1km). DT: 0901064064

Xem thêm

Liên hệ:

090 106 ****

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
30,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HV

Huỳnh Tấn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán một số căn hộ FPT Plaza 1,2,3 giá hợp lý vị trí đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.