Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 57m2, hướng cửa Đông gồm 2PN, 2WC, View hồ bơi - Giá chỉ 2,2 tỷ tại FPT Plaza 2

Ngày đăng: 10/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 2PN tại chung cư FPT Plaza 2 - Giá 2,2 tỷ Nội thất đầy đủ - LH 0932406446 - Diện tích: 57 m2 gồm 2PN, 2WC. - Hướng ban công: Hướng Tây, thiết kế thông thoáng, view công nhạc nước. - Nội thất: Đầy đủ (đang cho thuê có dòng tiền ỗn định). - Giá bán: 2,2 tỷ (bán đến công chứng) Sổ hồng công chứng Ngay. Liên hệ ngay: 093 406446 em Hoàng xem căn hộ và làm việc chính chủ. Cần bán căn hộ chung cư tại FPT Plaza 2 tại Hoà Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng - Cơ hội an cư & đầu tư cho mọi khách hàng. + Tại chung cư FPT Plaza 1 gồm 15 tầng nỗi, 1 tầng hầm, hồ bơi, Gym... - Căn hộ 2PN, 69m2, hướng Đông, không nội thất - giá 2.1 tỷ. - Căn hộ 2PN, 69m2, hướng Tây, View công viên nhạc nước - giá 2.2 tỷ. - Căn hộ 2PN, 68m2, hướng Đông, có nội thất, View sông, Biển - giá 2.3 tỷ. - Căn Góc 2PN, 69m2, hướng Đông Bắc, có nội thất, View Sông biển, thành phố - giá 2.5 tỷ. + Tại chung cư FPT Plaza 2 gồm 25 tầng nỗi, 2 tầng hầm, hồ bơi trong nhà. - Căn hộ 2PN, 71m2, hướng Tây, đầy đủ nội thất - giá 2.45 tỷ. - Căn hộ 2PN, 69m2, hướng Nam, Không nội thất - giá 2.45 tỷ. - Căn hộ 2PN, 72m2, hướng Đông, tầng thấp Không nội thất - giá 2.55 tỷ. - Căn hộ 2PN, 71m2, hướng Tây, Nội thất cao cấp - giá 2.65 tỷ. + Tại chung cư FPT Plaza 3 gồm 25 tầng nỗi, 2 tầng hầm - Thanh toán linh hoạt - Nhận nhà vào quý 2/2026. - Căn hộ 1 + 1 PN, 48m2, hướng Đông, nội thất dính tường từ FPT - giá 1,75 - 1,8 tỷ. - Căn hộ 2 PN, 57m2, hướng Nam, nội thất dính tường từ FPT - giá 2,15 tỷ. - Căn hộ 2 PN, 65m2, hướng Đông, View công viên, nội thất dính tường từ FPT - giá 2,2 tỷ. - Căn hộ 2 PN, 67m2, hướng Đông, View trực diện công viên, nội thất dính tường từ FPT - giá 2,5 tỷ. Quý Khách hàng gọi ngay 0932406446 Mr. Hoàng (zalo) để nhận thông tin nhanh nhất - Giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 240 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
57 m²
38,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
VH

Võ Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 57m2, hướng cửa Đông gồm 2PN, 2WC, View hồ bơi - Giá chỉ 2,2 tỷ tại FPT Plaza 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.