Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhiều căn hộ FPT Plaza 1,2,3 Đà Nẵng - cập nhật hàng ngày, giá cả lý

Ngày đăng: 13/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cập nhật giỏ hàng FPT Plaza 1,2,3 hiện hiện tại từ 2 - 3 phòng ngủ.
Không đăng tin ảo mất thời gian đôi bên.
Liên hệ: 0901 064 064.

Căn hộ FPT Plaza 1.

- 2PN, 68m2, Ban công hướng nam, giá: 2.050 tỷ.
- 3PN, 83m2, Ban công hướng nam, giá: 2.800 tỷ.

Căn hộ FPT Plaza 2.

- Căn 2PN, DT: 56m2, tầng cao, view xéo biển, giá: 2.060 tỷ.
- Căn 2PN, DT: 68.6m2, ban công hướng Nam, full NT, giá: 2.530 tỷ.
- Căn 2PN, DT: 68m2, full NT, căn góc, hướng Nam, giá: 2.550 tỷ.
- Căn 2PN, DT: 71m2, mã 03, view quảng trường, ban công hướng Đông Nam, full NT, giá: 2.600 tỷ.
- Căn 2PN, DT: 71m2, view quảng trường, ban công hướng Đông Nam, giá: 2.500 tỷ.

+ Căn 3PN, DT: 79m2, tầng thấp, view núi, view quảng trường, full NT, mã 06, giá: 3.050 tỷ.
+ Căn 3PN, DT: 79m2, tầng trung, có đồ điện, giá: 3.150 tỷ tầng trung.
+ Căn 3PN, DT: 79m2, tầng thấp, có NT, mã 19 giá: 3.100 tỷ.

Căn hộ FPT Plaza 3.

+ Căn 2PN, DT: 56m2, mã w - x08, giá: 2.050 tỷ.
+ Căn 2PN, DT: 57m2, mã E - 7, giá: 2.200 tỷ.

Lưu ý:

- Căn hộ FPT Plaza 1 đã có sổ hồng (đưa vào sử dụng tháng 3/2022).

- Căn Hộ FPT Plaza 2 đã có sổ hồng.
(Đưa vào sử dụng tháng 6/2023).

- Căn Hộ FPT Plaza 3 chưa có sổ đang thi công thanh toán theo tiến độ.
(Dự kiến quý 2/2026 Đưa vào sử dụng).

ACE Quan tâm đến dự án Căn hộ chung cư FPT Plaza 1,2,3,4 liên hệ ngay e Vương để có thêm thông tin chi tiết được cập nhật hàng ngày tại zalo: 0901 064 064.

E Vương chuyên môi giới cho thuê và chuyển nhượng Căn hộ, Văn phòng, Mặt Bằng tại dự án chung cư FPT Plaza Đà Nẵng, chúng tôi rất sẵn lòng phục vụ quý khách hàng Tìm khách mua bán và cho thuê theo giá hợp lý giữa các bên và Chúng tôi luôn trực chiến tại Căn hộ 24/7 Sẳn chìa khóa Căn hộ để đi xem thực tế.

* Hỗ trợ pháp lý miễn phí đến khi khách hàng cầm sổ trên tay*.

Địa chỉ VP: Số 19 Hoàng Thiều Hoa, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.
Cách chung cư FPT Plaza 1km.

Xem thêm

Liên hệ:

090 106 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

2 PN, 1 WC
68 m²
37,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HV

Huỳnh Tấn Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhiều căn hộ FPT Plaza 1,2,3 Đà Nẵng - cập nhật hàng ngày, giá cả lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.