Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Giá Tốt tại FPT ! Căn Hộ mới xây! Khu dân trí Cao

Ngày đăng: 15/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mình chính chủ cần vốn muốn bán nhanh toà căn hộ KĐT FPT Đà Nẵng
Vị trí: Thuộc khu đô thị công nghệ Xanh & Thông minh: Các tiện ích công cộng, cây xanh, mặt nước (công viên, kênh đào, hồ nhân tạo,) chiếm hơn 100 ha, bên cạnh hệ thống sông, hồ tự nhiên & Hệ thống hạ tầng ngầm, đồng bộ, giảm thiểu tác động tới môi trường tự nhiên

Toà nhà căn hộ cách Cầu Rồng 15 phút di chuyển
Cách trường Đại học FPT Đà Nẵng 500m
Cách trường Tiểu học, THCS và THPT FPT Đà Nẵng 500m
Gần sông Cổ Cò thoáng mát (300m)
Cách FPT Complex Đà Nẵng 500m
Gần trường Đại Học Phan Chu Trinh và các trường đại học, cao đẳng, trường Quốc Tế khác...

Diện tích đất: 180m (7.5 x 24m)
Diện tích sàn: 360m
Đường 7.5m, Vỉa hè 3m
Xây 3 thầng 1 tum, sân vườn trước sau
Có 8 căn hộ dịch vụ khép kín cho thuê và 1 văn phòng ở tầng 1.

Móng nhà xây được 6 tầng (có SĐ Hoàn Công), cải tạo được thêm thang máy)
PCCC đầy đủ đạt tiêu chuẩn

Dòng tiền 40tr/tháng (đang cho thuê full phòng)
Giá bán 9.3 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

034 322 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

180 m²
51,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
mC

mr Phan Chánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Giá Tốt tại FPT ! Căn Hộ mới xây! Khu dân trí Cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.