Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN+ tầng cao view biển siêu đẹp Sun Cosmo Đà Nẵng giá gốc chủ đầu tư

Ngày đăng: 10/04/2025

6.7
Khá
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN+ có thể thiết kế thành 2PN siêu đẹp tại dự án Sun Cosmo Đà Nẵng, cách biển chỉ 500m

- Loại căn : 1PN+ ( có thể thiết kế thành 2PN)

- Diện tích: 48.9m2

- Giá bán: 3ty050 ( Full) Đã bao gồm VAT&KPBT

- Miễn phí 3 năm phí quản lý vận hành

- Tiện ích : Hồ bơi vô cực, Gym, Spa, sảnh lễ tân, bảo vệ 24/7, gần trường học, trung tâm thương mại, bệnh viên,...

- Dự kiến bàn giao: T6/2025

- Sở hữu lâu dài, pháp lý chuẩn chỉnh

Liên hệ em ngay để sở hữu căn hộ độc quyền này nhé

Xem thêm

Liên hệ:

098 907 ****
Thông tin chi tiết
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
33
Tầng thứ
13
Địa chỉ
Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN+ tầng cao view biển siêu đẹp Sun Cosmo Đà Nẵng giá gốc chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.