Tin đăng đã hết hạn.

Cực Hiếm - Căn Khối Đế Kinh Doanh Toà Plaza 3 (Sở hữu lâu dài) - Chỉ 3,4 tỷ

Ngày đăng: 05/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KHỐI ĐẾ PLAZA 3 - ĐỘC QUYỀN, HÀNG HIẾM!!! (Cả toà 25 tầng chỉ có 4 căn)
Căn khối đế FPT Plaza 3 - mặt tiền đường Hoàng Minh Thắng.
- Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê giá cao
- Diện tích : 63,5m2
- Giá bán : 3.4 tỷ (suất ngoại giao, sở hữu lâu dài)
LH 0901 303 202 làm việc trực tiếp chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 130 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

1 PN
63.5 m²
53,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực Hiếm - Căn Khối Đế Kinh Doanh Toà Plaza 3 (Sở hữu lâu dài) - Chỉ 3,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.