Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2pn, 3pn chỉ 50tr/m2 view bao trọn sông Hàn, biển Mỹ Khê|giá gốc CĐT|chiết khấu lên đến 12%

Ngày đăng: 21/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 3PN - View biển cực đẹp tòa Panaroma 1 dự án Sun Cosmo Đà Nẵng 4 tháng bàn giao nhà nhưng giá không tăng.
Căn P1.12B. 03 loại 3PN - 99,1m2 với tầm nhìn hướng biển, ngay trung tâm sở hữu vô vàn tiện ích đẳng cấp Sun Group.
- Hỗ trợ vay vốn 70% chỉ vào 2,2 tỷ nhận nhà miễn lãi suất + ân hạn 30 tháng.

P112B06 loại 2 phòng ngủ.
- Diện tích 89m tầm nhìn hướng với tầm nhìn hướng biển, ngay trung tâm sở hữu vô vàn tiện ích đẳng cấp Sun Group.
- Hỗ trợ vay vốn 70% chỉ vào 1,8 tỷ nhận nhà miễn lãi suất + ân hạn 30 tháng.

- Tối đa đến 28/12/2026 còn được 21 tháng miễn lãi xuất ân hạn + lãi xuất.

- Đặc biệt giỏ hàng kín P1, P2 Giá cực tốt cho nhà đầu tư.

- Tổng quan dự án.
I. Tháp căn hộ.
Gồm 2 toà tháp Panoma1 và Panoma2 với 650 căn hộ.
+ Toà Panoma 1: Cao 33 tầng nổi.
+ Toà Panoma 2 cao 27 tầng trong đó:
+ 3 tầng hầm để xe.
+ 3 tầng khối đế: Gồm 2 tầng shophouse khối đế và 1 tầng tiện ích nội khu cao cấp ở tầng 3 bao gồm: Bể bơi vô cực, phòng gym, spa, kidclub, Sky Garden.

II. CS thanh toán linh Hoạt.
- Vay vốn ngân hàng: Ngân hàng miễn lãi và ân hạn nợ gốc 30 tháng.
- VPBank hỗ trợ 70% giá trị căn hộ.

Bàn giao nhà: Tháng 6/2025.

Xem thêm

Liên hệ:

077 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 3 WC
99.1 m²
60,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đỗ Thị Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2pn, 3pn chỉ 50tr/m2 view bao trọn sông Hàn, biển Mỹ Khê|giá gốc CĐT|chiết khấu lên đến 12% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.