Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2 PN full nội thất FPT Plaza 2, view thành phố thoáng giá cực tốt

Ngày đăng: 11/02/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tầng trung view thành phố thoáng mát đẹp long lanh về đêm
Diện tích 70m2 thiết kế 2pn,2 wc full nội thất phù hợp với ở hộ gia đình hoặc khai thác cho thuê tạo dòng tiền thụ động
Pháp lý sổ hồng riêng sẵn công chứng ngay
Tiện ích nội khu: free hồ bơi,công viên cây xanh,quán ăn,siêu thị,spa, cafe,quầy thuốc ....
Tiện ích ngoại khu: gần chợ, gần sông,gần biển,trường học liên cấp từ mầm non đến đại học...

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,36 tỷ

2 PN, 2 WC
70.8 m²
33,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
FPT Plaza 1, Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
ÔT

Ông Văn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 PN full nội thất FPT Plaza 2, view thành phố thoáng giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.