Bán Căn Hộ B16.09. View Hồ Phương Lưu rộng 24 ha, View Thành Phố HP Cực Đẹp, Số lượng Hữu Hạn !!!

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Căn Hộ B16.09. View Hồ Phương Lưu rộng 24 ha, View Thành Phố Cực Đẹp, Số lượng Hữu Hạn tại Lê Hồng Phong Hải Phòng. Căn Hộ B16.09, Tầng 16 căn số 09 tại dự án Lakeside Garden Lê Hồng Phong Hải Phòng. Vị trí : Trục đường Lê Hồng Phong ngay sát hồ Phương Lưu Công năng : 2 phòng ngủ, 2 wc, 2 ban công Diện tích : 69m2 Pháp lý : sổ đỏ chính chủ. Nhận bàn giao nhà : Tháng 6/ 2026. Nhận nhà ngay trong năm nay. Hướng căn hộ : ban công hướng Nam mát mẻ, phòng ngủ hướng Bắc ghé Tây Hướng Ban công : nội khu nhìn vào bể bơi, nhìn vào thành phố. Phòng ngủ nhìn hồ phương lưu, nhìn trung tâm thành phố Hải Phòng. Kết nối : Đại siêu thị BigC, cao tốc HN-HP- QN, sân bay quốc tế Cát Bi, trung tâm hành chính thành phố Thủy Nguyên, trường học liên cấp, chợ, bệnh viện,chỉ 5- 10 phút di chuyển,.Lõi trung tâm thành phố trục đường Lê Hồng Phong sầm uất nhất Hải Phòng. Giá tổng : 3.673 tỷ. chưa chiết khấu cho khách hàng. Chiết khấu ngay 7% cho khách hàng. Liên hệ em Phong : 0933723335 Trân trọng cảm ơn quý khách hàng !!!

Xem thêm

Liên hệ:

093 372 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,67 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
53,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lakeside Garden, Đ. Ngô Quyền, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
CP

Cao Chu Phong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ B16.09. View Hồ Phương Lưu rộng 24 ha, View Thành Phố HP Cực Đẹp, Số lượng Hữu Hạn !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.