Tin đăng đã hết hạn.

Pass cọc căn view hồ tầng trung siêu đẹp chung cư Lakeside Garden hồ Phương Lưu

Ngày đăng: 20/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em có việc nên cần pass lại cọc (100 triệu) cho căn chung cư tầng trung Lakeside Garden hồ Phương Lưu, Hải Phòng. View hồ siêu đẹp. Thiện chí vào việc ngay, liên hệ em 0879976699

Xem thêm

Liên hệ:

087 997 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,47 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
46,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lakeside Garden, Đ. Ngô Quyền, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
N

Noober

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Pass cọc căn view hồ tầng trung siêu đẹp chung cư Lakeside Garden hồ Phương Lưu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.