Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Diamond Crown Hải Phòng, giá tốt 3,65 tỷ, 66,6m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 08/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diamond Crown Hải Phòng là dự án căn hộ chung cư cao cấp tọa lạc tại Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng. Căn hộ với diện tích 66,6m2, được thiết kế hiện đại, cơ bản, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi. - 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, mang lại không gian sống thoải mái. - 2 phòng tắm tiện lợi, dễ dàng sử dụng cho cả gia đình. - Hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Bắc, đón gió mát mẻ và ánh sáng tự nhiên. - Giá bán hấp dẫn chỉ 3,65 tỷ VND, là cơ hội tốt cho những ai đang tìm kiếm căn hộ chất lượng tại Hải Phòng. Căn hộ Diamond Crown Hải Phòng còn nổi bật với các tiện ích như bể bơi bốn mùa, phòng gym hiện đại, spa thư giãn, khu thể thao ngoài trời và trung tâm thương mại ngay trong khuôn viên. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho người mua. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Quận Ngô Quyền, TP. Hải Phòng, cạnh ngã tư đường Lê Hồng Phong giao cắt với đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, gần siêu thị Big C và làng trẻ SOS. - Chủ đầu tư: Tập đoàn Doji. - Thiết kế: Tòa tháp khách sạn The Signature cao 45 tầng, tòa chung cư cao 40 tầng, thiết kế hình chữ U với nhiều loại căn hộ đa dạng (studio, 1,5 PN, 2 PN, 3,5 PN, duplex, skyvilla, penthouse). - Tiện ích: Bể bơi bốn mùa, phòng gym, spa, khu thể thao ngoài trời, trung tâm thương mại, siêu thị, vườn nướng, vườn trên cao - Sky garden, khu dạo bộ, công viên cây xanh, hệ thống an ninh, căn hộ ứng dụng công nghệ số. Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Hồng Ruby qua số điện thoại 0977785092 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 778 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
66.6 m²
54,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
TD Plaza Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
HR

Hồng Ruby

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Diamond Crown Hải Phòng, giá tốt 3,65 tỷ, 66,6m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.