Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 52m2 mới tinh 2 ngủ, 2VS. Gía tốt nhất khu chỉ 6xx triệu Hoàng Huy Đổng Quốc Bình

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn 52m2 mới tinh 2 ngủ, 2VS. Gía tốt nhất khu chỉ 6xx triệu. Chung cư Hoàng Huy Đổng Quốc Bình Lạch Tray. + Diện tích: 52m2. - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, bếp. - Bàn giao: 2 điều hòa, 2 bình nóng lạnh, tủ bếp dưới, các thiết bị vệ sinh. - Ban công hướng Đông mát mẻ quanh năm. + Giá siêu tốt chỉ: 6xx triệu. Liên hệ ngay em Triều: 0369863383Zalo/Call) để đi xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 986 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

685 triệu

2 PN, 2 WC
52 m²
13,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Golden Land 5, P. Lạch Tray, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyên Triều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 52m2 mới tinh 2 ngủ, 2VS. Gía tốt nhất khu chỉ 6xx triệu Hoàng Huy Đổng Quốc Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.