Tin đăng đã hết hạn.

Cần sang nhượng căn hộ cao cấp 2PN 2WC tại dự án Doji / Diamond Crown trung tâm Hải Phòng

Ngày đăng: 12/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần sang nhượng căn hộ cao cấp 2PN 2WC tại dự án Doji / Diamond Crown trung tâm Hải Phòng. Vị trí đắc địa ngay trung tâm thành phố, thuộc dự án cao cấp Diamond Crown Doji Group, biểu tượng sống đẳng cấp của Hải Phòng. Diện tích: 65m2 (2 tháng nữa ra bìa). Thiết kế thông minh: 2 phòng ngủ. 2 nhà vệ sinh. Không gian mở, hiện đại ban công thoáng, ánh sáng tự nhiên. Bàn giao full nội thất cao cấp khách chỉ việc xách vali về ở. Giá bán: 3,790 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí). Tiện ích dự án: An ninh 24/7, lễ tân chuyên nghiệp. Trung tâm thương mại, gym, spa, bể bơi, vườn treo, khu vui chơi trẻ em. Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê sinh lời cao. Liên hệ: 0775252888

Xem thêm

Liên hệ:

077 525 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
58,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
TD Plaza Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
0

0775252888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng căn hộ cao cấp 2PN 2WC tại dự án Doji / Diamond Crown trung tâm Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.