Tin đăng đã hết hạn.

Cắt lỗ căn hộ studio tầng trung đẹp view Đảo Vũ Yên

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mở bán căn hộ studio 36.27m2 tại toà CT5 dự án NOXH Tổng Kho 3 tổng giá 836 triệu -Trả trước 400 triệu kí HĐMB trực tiếp CĐT -Hướng cửa Nam ban công Bắc view trực diện đảo Vũ Yên có thể ngắm pháo hoa tại nhà -Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa 70% GTCH với lãi suất ưu đãi 7% -Bàn giao nội thất cao cấp có bàn bếp, tủ bếp, sàn gạch gỗ, full thiết bị vệ sinh, cửa gỗ chống cháy, cửa kính nhôm hệ, thiết bị chiếu sáng, đầu chờ điều hoà -Tiện ích đầy đủ với hệ thống siêu thị, gym, spa công viên vui chơi, phố đi bộ, trường học các cấp 1,2,3 -Bàn giao quý 1/2026 sổ hồng lâu dài -Địa chỉ số 142 Lê Lai, Máy Chai, Tp Hải Phòng đối diện cầu Hoàng Gia Hướng dẫn hồ sơ liên hệ: 0369838363

Xem thêm

Liên hệ:

036 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

836 triệu

1 PN, 1 WC
36.27 m²
23,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
MoonBay Residence, Đ. Lê Thánh Tông, P. Vạn Mỹ, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
LA

Lê Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ căn hộ studio tầng trung đẹp view Đảo Vũ Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.