Tin đăng đã hết hạn.

Trả trước 618 triệu sở hữu căn hộ 2PN view Đảo Vũ Yên ngắm pháo hoa tại nhà

Ngày đăng: 16/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa NOXH Tổng Kho 3 Lạc Viên - Trung tâm quận Ngô Quyền. Gần cầu Hoàng Gia Cách Vincom Lê Thánh Tông 1km Aeon Mall 4km Nhà Hát Lớn 2km. Diện tích đa dạng: - 55,25m2(2PN1WC). - 64m2(2PN2WC). - Ban công view trực diện đảo Vũ Yên thoáng mát quanh năm, mỗi dịp lễ là ngắm pháo hoa rực rỡ ngay tại nhà. - Hỗ trợ ngân hàng tối đa 20 năm lãi suất ưu đãi 7%. - Tiềm năng cho thuê cực cao sinh lời bền vững giá thuê 6,5- 7triệu/ tháng căn 2 ngủ. - Tiện ích: Công viên cây xanh, trường mầm non cấp 1 2 3, trung tâm thương mại dịch vụ, phố đi bộ. - Bàn giao căn hộ có trần thạch cao, thiết bị vệ sinh, sàn, tủ bếp, bàn bếp. - Pháp lý đầy đủ ký trực tiếp với chủ đầu tư. - Sổ hồng lâu dài nhận nhà quý I/2026. Liên hệ ngay: 0369838363Zalo/Call) để xem nhà mẫu & tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

036 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN, 1 WC
55.25 m²
21,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
MoonBay Residence, Đ. Lê Thánh Tông, P. Vạn Mỹ, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
LA

Lê Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trả trước 618 triệu sở hữu căn hộ 2PN view Đảo Vũ Yên ngắm pháo hoa tại nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.