Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn góc 2 ngủ 2 vệ sinh diện tích 87m2 tòa Diamond Crown Hải Phòng, giá tốt 5,9 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại Diamond Crown Hải Phòng - trên trục đường Lê Hồng Phong nơi sầm uất bậc nhất Hải Phòng, siêu phẩm căn góc với diện tích 87m2, thoáng đãng, với giá chỉ 5,9 tỷ VND. Không chỉ là một nơi ở, mà còn là phong cách sống hiện đại cho những ai yêu thích sự tiện nghi và không gian sống thoải mái. - Thiết kế thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên. - Không gian sống chất lượng cao với đầy đủ tiện ích đạt tiêu chuẩn 5 sao. * Địa điểm tiện ích xung quanh: + Đại siêu thị Big C, Lạc Hồng Plaza... + Sân bay Cát Bi, Cục Hải Quan TP Hải Phòng,... + Trường cấp 1, cấp 2, cấp 3... Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0906248235, Vũ Thị Mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 624 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
67,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TD Plaza Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
VM

Vũ Thị Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc 2 ngủ 2 vệ sinh diện tích 87m2 tòa Diamond Crown Hải Phòng, giá tốt 5,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.