Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ Căn Cuối Cùng Sổ Đỏ Hà Nội Tại Masteri Lakeside Với Chiết Khấu 15,3% , View Biển Hồ 28,2HA

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn 2PN2ƯC góc giá tốt nhất thị trường chiết khấu lên đến hơn 700triệu.
* Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 68m.
- Bàn giao trong căn hộ bao gồm: Hệ thống tủ bếp, bếp từ, hút mùi, điều hoà âm trần, sàn gỗ, vách kính nhà tắm, thiết bị vệ sinh, tất cả là thiết bị cao cấp nhập khẩu của Đức và Mỹ.
- View: Căn hộ có tầm view đỉnh nhất dự án với tầm nhìn trực diện biển hồ 28,2ha và nhìn toàn bộ biệt thự tại Vinhomes Ocean Park.
- Đủ các hướng Đông Bắc - Đông Nam cho khách hàng lựa chọn.
- Ngoài ra bên em còn có đa dạng loại hình căn hộ phù hợp với tất cả các khách hàng mua để ở hoặc đầu tư cho thuê từ căn Studio, 1PN, 1 PN + 1, 2PN, 3PN,..,
- Đối tượng thuê căn hộ này sẽ chủ yếu là Chuyên Gia nước ngoài, các cán bộ của toà văn phòng Vinfast, người có thu nhập ổn định,

* Chính sách quà tặng và chiết khấu vô cùng hấp dẫn dành riêng cho cư dân tại đây:
- Chiết khấu 14% cho khách hàng thanh toán sớm bằng vốn tự có.
- Chiết khấu 0,3% Bảo Lãnh Ngân Hàng.
- Chiết khấu 10% cho khách hàng thanh toán tiến độ.
- Chiết khấu 1 % EB.
* Tổng chiết khấu lên đến 15,3%
- Miễn lãi suất 0% đến 15/09/2027.

* Hệ thống tiện ích trong toà nhà vô cùng cao cấp:
+ Phòng tập GYM được trang bị máy tập cao cấp.
+ Sảnh lễ tân và an ninh 24/7.
+ Phòng vui chơi dành riêng cho trẻ em.
+ Phòng game gia đình.
+ Phòng làm việc.
+ Phòng tập Yoga.
+ Vườn thiên văn học.

Chính sách hỗ trợ và chăm sóc:
- Khách hàng mua nhà sẽ được hỗ trợ và hướng dẫn ký HĐMB nhanh nhất.
- Hỗ trợ nhận nhà sớm nhất khi khách đã hoàn tất thủ tục thanh toán về căn hộ, đúng ngày giờ mong muốn của khách hàng.
- Hỗ trợ tư vấn thiết kế nội thất cho căn hộ đẹp và sang trọng.
- Hỗ trợ khách hàng làm sổ đỏ và thủ tục cần chuẩn bị từ A - Z.
Liên Hệ: 0389 830 369 Em Ngà Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

038 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
63,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ Căn Cuối Cùng Sổ Đỏ Hà Nội Tại Masteri Lakeside Với Chiết Khấu 15,3% , View Biển Hồ 28,2HA - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.