Tin đăng đã hết hạn.

Hàng đẹp Doji Studio giá 1tỷ5, 1PN giá 2tỷ6, 2 PN giá 3tỷ4 và 3 PN giá 5tỷ9 đủ giá 1093 căn !!!

Ngày đăng: 06/10/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
1 BẢNG GIÁ 1093 căn hộ từ cho thuê đến chuyển nhượng, giá bán trọn gói không phát sinh chi phí, không phụ phí, hỗ trợ thủ tục miễn phí từ A-Z liên hệ: 0782 033 ***
- Tư vấn tận tình chi tiết
- Am hiểu dự án, nắm rõ bảng giá
- Kinh nghiệm bán và cho thuê hơn 100 căn tại Doji từ những ngày đầu mở bán
- Đảm bảo quyền lợi của bên mua và bên bán, không xảy ra sai sót.
2 TIỆN ÍCH MIỄN PHÍ:
- Bể bơi
- Gym
- Khu vui chơi trẻ em
- Phòng sinh hoạt cộng đồng
3 QUY TRÌNH CHUYỂN NHƯỢNG:
- Viết cọc 3 bên
- Công chứng chuyển nhượng tại văn phòng công chứng (Đã có Hợp đồng mua bán, đã tất toán nếu vay ngân hàng hoặc thỏa thuận vay nối...)
- Nộp thuế thu nhập cá nhân
- Hoàn tất thủ tục ký 3 bên tại văn phòng bán hàng của dự án. Kết thúc chuyển nhượng!
LIÊN HỆ TƯ VẤN CHI TIẾT: 0782 033 ***
Xem thêm

Liên hệ:

078 203 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

1 PN, 1 WC
28 m²
53,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Diamond Crown Hải Phòng (Doji Plaza), Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng

Bảo Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng đẹp Doji Studio giá 1tỷ5, 1PN giá 2tỷ6, 2 PN giá 3tỷ4 và 3 PN giá 5tỷ9 đủ giá 1093 căn !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.