Chính chủ cần bán tòa SA3 1PN +1, Dt: 47,8m² giá cực tốt: 3.330 tỷ (gia lộc 50tr khách thiện chí)

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chuyển lên căn rộng hơn vợ chồng tôi cần bán: CH 1PN + 1, 47,8m² tại tòa cao cấp nhất The Sakura - Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, HN. - Diện tích thông thủy 47,8m² (DT 50,3m²). - Thiết kế 1 phòng ngủ rộng (Phần + 1 có thể làm thêm 1 phòng ngủ nhỏ). - Nội thất đầy đủ giường tủ, bàn và ghế làm việc, có phòng khách rộng, bếp thoáng và lô gia hướng mát. - Tầng trung, ban công Đông Nam thoáng mát. - Pháp lý đầy đủ: Sổ hồng vĩnh viễn, sang tên chính chủ. - Giá: 3,33 tỷ ( khách thiện chí gia lộc 50tr ). Liên hệ gọi trực tiếp gặp chú Bình, SĐT: 0898522688

Xem thêm

Liên hệ:

089 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,33 tỷ

1 PN, 1 WC
47.8 m²
69,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HP

Hồng Phước

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán tòa SA3 1PN +1, Dt: 47,8m² giá cực tốt: 3.330 tỷ (gia lộc 50tr khách thiện chí) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.