Chuyển nhượng nhanh căn hộ studio The Sakura - Vinhomes Smart City, 2,35 tỷ, 25,8m2 - full nội thất

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại The Sakura - Vinhomes Smart City, với diện tích 25,8m2, 1 phòng ngủ và 1 WC, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. - Giá bán: 2,35 tỷ VND. - Diện tích: 25,8m2. - Nội thất: Đầy đủ. Căn hộ nằm trong khu vực phát triển hiện đại, với pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người sở hữu. Không chỉ có không gian sống thoải mái, khu vực này còn mang lại phong cách sống năng động và tiện nghi. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này. Liên hệ ngay với Tống Hưng qua số điện thoại 0969926689 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 992 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
25.8 m²
91,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TH

Tống Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhanh căn hộ studio The Sakura - Vinhomes Smart City, 2,35 tỷ, 25,8m2 - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.