Bán căn 3PN đơn giá rẻ nhất thị trường, trần cao 3.5m, không mất phí môi giới Lumi Signature GĐ1

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ thiện chí bán căn 3N tầng cây xanh đặc biệt Sky Garden, phòng khách và phòng ngủ nào cũng có ban công thoáng, với mật độ căn hộ thấp hơn và có thêm hệ thống cây xanh và hoa ngoài ban công quản lý và chăm sóc bởi chủ đầu tư (xem ảnh mặt bằng tầng điển hình). Diện tích sử dụng 118.2m2, rộng hơn 1m2 so với layout tiêu chuẩn 117m2 Thiết kế mặt bằng tốt, trần cao 3.5m cao hơn 40cm so với toàn bộ các tầng còn lại, tối ưu công năng & ánh sáng tự nhiên, mỗi tòa S chỉ có 1 tầng đặc biệt chi tiết dưới đây: - Tòa S3 có tầng cây xanh đặc biệt là tầng 13 - Tòa S5 có tầng cây xanh đặc biệt là tầng 23 - Tòa S2 có tầng cây xanh đặc biệt là tầng 23 - Tòa S1 có tầng cây xanh đặc biệt là tầng 13 - Tòa S6 có tầng cây xanh đặc biệt là tầng 13

Xem thêm

Liên hệ:

090 920 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,95 tỷ

3 PN, 2 WC
118.2 m²
84,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Thăng Long City, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TL

Thu Lumi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN đơn giá rẻ nhất thị trường, trần cao 3.5m, không mất phí môi giới Lumi Signature GĐ1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.