Chính chủ cắt lỗ căn studio 30.4m2 view nội khu, 2 tỷ 350 full nội thất đẹp. L/H: 0975982499

Ngày đăng: 23/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Căn Studio, tòa A, tầng 1x, DT thông thủy 30.4m², view sân vườn nội khu, thoáng mát - yên tĩnh. - Nội thất hoàn thiện chủ đầu tư kèm đồ nội thất đã thiết kế set up đủ đồ. - Nhà đang cho thuê. Nếu có nhu cầu tiếp tục cho thuê, anh chị có thể gian hạn hđ thuê thêm. - Giá bán: 2.35 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 598 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
30.4 m²
77,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyên Thị Thúy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cắt lỗ căn studio 30.4m2 view nội khu, 2 tỷ 350 full nội thất đẹp. L/H: 0975982499 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.