Chính chủ bán căn 117m2 3 ngủ view hồ, sẵn nội thất vào ở luôn,có 2 slot ô tô dưới hầm,lh0963933458

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi chủ nhà cần bán căn hộ 3 phòng ngủ 3 vệ sinh 117m2, view công viên và hồ. Tầng cao thoáng vĩnh viễn. Tôi để lại toàn bộ nội thất trong nhà, nhà làm cực kỳ cẩn thận, đồ còn mới nguyên. Liên hệ tôi gửi ảnh căn hộ và xem nhà 0963933458 Tuyết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 393 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
128,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Thị Tuyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 117m2 3 ngủ view hồ, sẵn nội thất vào ở luôn,có 2 slot ô tô dưới hầm,lh0963933458 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.