Bán căn Góc Đông Nam 3PN - 152,4m2 chung cư CT3 C'Land Lê Đức Thọ. Giá rẻ nhất mỹ đình Có slot ô tô

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ giá tốt tầng trung dự án C'Land Lê Đức Thọ. - Hướng cửa Bắc, ban công Nam. - Diện tích 152,4 m², thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. - Giá 11 tỉ có thương lượng. - Pháp lý Sổ đỏ. - Nội thất full - có slot ô tô - Hình ảnh và video trên chỉ mang tính minh họa, quý khách hàng vui lòng kết bạn zalo : 0985 222 *** để nhận hình ảnh và video căn hộ đồng thời được tư vấn miễn phí. Liên hệ 0906241823 xem căn hộ 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 624 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
152.4 m²
72,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tòa nhà C'Land (Chung cư CT3 Lê Đức Thọ), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MT

Mai Thoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn Góc Đông Nam 3PN - 152,4m2 chung cư CT3 C'Land Lê Đức Thọ. Giá rẻ nhất mỹ đình Có slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.