Quá hiếm! bán ch 3 ngủ full nội thất tại hateco xuân phương sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần chuyển nhượng gấp căn hộ 3 phòng ngủ tâm huyết tại Tòa CT2 - Chung cư Hateco Xuân Phương, Nam Từ Liêm. Căn hộ có ban công thoáng, view rộng, thiết kế cực kỳ tối ưu và hiện đại cho gia đình đông thành viên hoặc có con nhỏ. Thông Tin Chi Tiết Căn Hộ Diện tích: 85 m (Thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng). Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 2 Nhà vệ sinh, 1 Phòng khách rộng, Khu bếp riêng biệt và Ban công thông thoáng. Nội thất: Full nội thất cao cấp như hình. Chủ nhà tự tay thiết kế và giữ gìn cực kỳ cẩn thận: Hệ thống vách ốp gỗ, đèn LED trang trí phòng khách sang trọng, hiện đại. Trần thạch cao, quạt trần Panasonic mát mẻ, điều hòa đầy đủ các phòng. Gương decor phòng ăn tạo cảm giác không gian rộng rãi, chiều sâu. Phòng ngủ cho bé được thiết kế hệ tủ thông minh, giường ô tô độc đáo và bàn học chống gù hiện đại. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sẵn sàng sang tên ngay cho khách thiện chí. Ưu Điểm Vượt Trội Của Hateco Xuân Phương Vị trí đắc địa ngay mặt đường 70, giao thông thuận tiện kết nối thẳng ra Trần Hữu Dực, Mỹ Đình, Cầu Giấy cực nhanh. Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ điều hòa rộng lớn, khuôn viên cây xanh, siêu thị, trường mầm non, khu vui chơi trẻ em, gym, spa... mang lại không gian sống trong lành, an yên. Phù hợp cho các gia đình trẻ mong muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực trung tâm mới phía Tây Hà Nội. Giá Bán Công Khai Giá chỉ: 6,7 tỷ (Có thương lượng sâu cho khách hàng thiện chí mua nhanh). Liên Hệ Xem Nhà 24/7 Hotline: Ngân Hà 0915867693Liên hệ ngay trước khi căn hộ cực hot này được bán).

Xem thêm

Liên hệ:

091 586 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
78,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hateco Apollo Xuân Phương, Đ. 70, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Ngân Hà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quá hiếm! bán ch 3 ngủ full nội thất tại hateco xuân phương sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.