Bán nhanh căn 3 p ngủ DT 106m2 tại The Zei, giá 11.6 tỷ nhà full đồ, tầng trung, LH 0987286075

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán căn hộ tại The Zei. - Căn hộ diện tích 106m2. - Thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh. - Nhà full đồ nội thất, mới hoàn thiện. - Sẵn sổ giao dịch, căn hộ view khu biệt thự HD Mon. - Giá bán mong muốn 11.6 tỷ - có thương lượng. Anh chị quan tâm căn hộ liên hệ em Nam Chung Cư 0987286075

Xem thêm

Liên hệ:

098 728 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
109,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QN

Quốc Nam

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 3 p ngủ DT 106m2 tại The Zei, giá 11.6 tỷ nhà full đồ, tầng trung, LH 0987286075 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.