Bán CHCC toà SA3- Vinsmart City- Lô góc- View sân chơi- 94m2- 3 ngủ- 7.98 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CHCC TOÀ THE SAKURA VINSMART CITY (SA3)- CĂN HỘ TẦNG TRUNG- LÔ GÓC THOÁNG SÁNG- VIEW SÂN CHƠI, BỂ BƠI- HƯỞNG TRỌN TIỆN ÍCH VIN Vị trí thuận tiện, yên tĩnh, thoáng mát, tiện ích ngập tràn của Vin. DT 94m2- 3 ngủ-2 WC- Khách- Bếp. Mới đẹp- full đồ ở ngay. Sổ đỏ chính chủ- Giao dịch ngay Giá chỉ: 7.98 tỷ có thương lượng. LH em Huy để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

097 391 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,98 tỷ

3 PN, 2 WC
94 m²
84,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hồ Ngọc Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CHCC toà SA3- Vinsmart City- Lô góc- View sân chơi- 94m2- 3 ngủ- 7.98 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.