Mới! Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ tòa W2 4N 3VS ban công Đông Nam, thoáng mát giá 13,8 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tại W2. 02 dự án Westpoint. Cửa vào Tây Bắc. BC Tây Nam + Đông Nam. DT: 129m2. Thiết kế 4 phòng ngủ - 3 vệ sinh. Nội thất full như hình. Giá bán: 13,8 tỷ. LH 0942609624

Xem thêm

Liên hệ:

094 260 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

4 PN, 3 WC
129 m²
106,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Đ. Phạm Hùng, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VS

Vũ Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mới! Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ tòa W2 4N 3VS ban công Đông Nam, thoáng mát giá 13,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.