Chính chủ cần bán căn 2PN 54m2 tòa S3 tầng 1603 Vinhomes Smart City.Giá 4.250 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ 2PN tại tòa S303 Vinhomes Smart City Tây Mỗ. - Diện tích: 54m². - Nội thất nhà đủ đồ, mới 100% - Sẵn sổ đỏ - Giá bán : 4.25 tỷ - Có hỗ trợ vay bank. - Liên hệ Mai Loan : 0868128993

Xem thêm

Liên hệ:

086 812 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
78,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ML

Mai Loan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn 2PN 54m2 tòa S3 tầng 1603 Vinhomes Smart City.Giá 4.250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.