Chủ bán Cắt Lỗ căn 2PN cc Vinhomes Gardenia Hàm Nghi, tầng trung, full nội thất chỉ 7,53 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Từ Liêm, Hà Nội (Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ) là căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, diện tích 74m2, giá bán 7,53 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. + 2PN, 2WC, diện tích 74m2, giá 7,53 tỷ VND. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở. + Pháp lý đầy đủ. -Khu vực xung quanh + Gần bệnh viện Đại học Phenikaa, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Siêu thị Tmart 20 Đức Diễn, mua sắm dễ dàng. + Trường Cao đẳng Công nghiệp In, Học viện Kỹ thuật Quân sự, phù hợp cho gia đình có con em học tập. Liên hệ để biết thêm thông tin: Nguyễn Thanh Xuân, 0928566662

Xem thêm

Liên hệ:

092 856 ****

Vị trí bản đồ

7,53 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
101,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NX

Nguyễn Thanh Xuân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ bán Cắt Lỗ căn 2PN cc Vinhomes Gardenia Hàm Nghi, tầng trung, full nội thất chỉ 7,53 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.