Bán căn hộ 2PN, 71m2 tại Vinhomes Skylake, 9,9 tỷ VND

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Cầu Giấy, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) với diện tích 71m2, 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, tủ quần áo... Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng và hiện đại. Gần các bệnh viện như bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện Thể Thao Việt Nam. Có công viên Hồ Điều Hòa Mai Dịch gần kề, thuận tiện cho các hoạt động ngoài trời. Gần trường mầm non Lê Quý Đôn, trường Nhật Bản Hà Nội, và Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN. Liên hệ ngay Nguyễn Anh Tiến qua số điện thoại 0339728888 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

033 972 ****

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
139,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Skylake, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Anh Tiến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 71m2 tại Vinhomes Skylake, 9,9 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.