Chính chủ bán cắt lỗ 2PN/2WC Tòa Sa3 Full nội thất new 100%, giá chỉ 4.980 tỷ bao phí

Ngày đăng: 15/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn hộ 2PN tòa SA3 The Sakura, giá tốt nhất thị trường. - Giá: 4.980 tỷ. (bao phí). - Diện tích: 55m². - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. - Nội thất: Full nội thất cao cấp, mới 100% khách chỉ việc xách vali vào ở. Vị trí: - Tòa SA3 khu đô thị cao cấp, tiện ích nội khu đầy đủ: - Hồ bơi, gym, công viên, trường học, trung tâm thương mại. - An ninh 24/7, cộng đồng dân cư văn minh. LH EM 0931683679 XEM NHÀ THỰC TẾ

Xem thêm

Liên hệ:

093 168 ****

Vị trí bản đồ

4,98 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
90,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu The Sakura – Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PN

PHAM NGÁT

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán cắt lỗ 2PN/2WC Tòa Sa3 Full nội thất new 100%, giá chỉ 4.980 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.