Chính chủ bán căn 1PN+ 43m2 tòa GS2 tầng 1902 Vinhomes Smart City. Giá 3.72 tỷ bao phí

Ngày đăng: 15/04/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn 1PN + Tòa GS2 tầng 1915 Vinhomes Smart City. Diện tích 43m². Giá: 3.72 tỷ bao phí. Hướng ban công Tây Bắc view nội khu bể bơi siêu đẹp. Liên hệ: 0947868866

Xem thêm

Liên hệ:

094 786 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,72 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
86,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Miami - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0947868866

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 1PN+ 43m2 tòa GS2 tầng 1902 Vinhomes Smart City. Giá 3.72 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.