Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2 ngủ giá 4650tr Chung Cư Báo Nhân Dân. Liên hệ 0374880602

Ngày đăng: 14/04/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Xuân Phương Residence, Phường Xuân Phương, Hà Nội (Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ) là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 55m2 với thiết kế hợp lý, bao gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, cùng với nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. + Diện tích: 55m2. + Giá: 4,65 tỷ VND. + 2 phòng ngủ (PN). + 1 phòng tắm (WC). + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác. Căn hộ còn nổi bật với phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho khách hàng. Không chỉ là một nơi ở, mà còn là một phong cách sống tiện nghi. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đại học Phenikaa. - Siêu thị Khôi Nguyên. - Trường Trung cấp nghề Giao thông Công chính Hà Nội. - Học viện Kỹ thuật Quân sự. Để biết thêm thông tin và được tư vấn miễn phí, hãy liên hệ với Nguyễn Thu qua số điện thoại 0374880602

Xem thêm

Liên hệ:

037 488 ****

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
84,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xuân Phương Residence, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KC

Kim Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2 ngủ giá 4650tr Chung Cư Báo Nhân Dân. Liên hệ 0374880602 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.