Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2PN 2WC 61.5m2 Imperia Sola Park giá 4.3 tỷ view thoáng đẹp

Ngày đăng: 01/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn 2PN 2WC Tòa G3. Phân khu Imperia Sola Park đẳng cấp nhất Vinhomes Smart City. Diện tích 61.5m2. Giá: 4.3 tỷ. Hướng ban công Tây Nam tâng 30 view thoáng đẹp. Liên hệ: 0947868866

Xem thêm

Liên hệ:

094 786 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
61.5 m²
58,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Sola Park – Imperia Smart City (giai đoạn 2), P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0947868866

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN 2WC 61.5m2 Imperia Sola Park giá 4.3 tỷ view thoáng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.