Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán suất ngoại giao căn 2 ngủ 66,5 m flc garden city đại mỗ, gần aeon mall hà đông.

Ngày đăng: 03/11/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN SUẤT NGOẠI GIAO CĂN 2 NGỦ 66,5 M FLC GARDEN CITY ĐẠI MỖ, GẦN AEON MALL HÀ ĐÔNG. Diện tích: 63,4 m² tầng đẹp. Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh phòng khách bếp logia Hướng: Ban công mát mẻ, thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tốt Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh gọn Căn hộ vuông vức, tối ưu công năng, đầy đủ ánh sáng tự nhiên Nội thất cơ bản: sàn gỗ, tủ bếp, thiết bị vệ sinh cao cấp, điều hòa, rèm cửa Phòng khách rộng, hai phòng ngủ đều có cửa sổ lớn đón gió và ánh sáng tự nhiên Nội thất để lại: sàn gỗ, trần thạch cao, tủ bếp, điều hòa, thiết bị vệ sinh cao cấp, rèm cửa Căn hộ đã được chủ nhà chăm chút kỹ, chỉ việc dọn đồ về ở ngay Tòa nhà có hồ điều hòa, sân chơi, bãi đỗ xe thông minh, phòng gym, siêu thị mini Gần Aeon Mall Hà Đông, giao thông thuận tiện ra đường Tố Hữu, Lê Trọng Tấn, Nguyễn Trãi, Vành đai 3 Liên Hệ: 0989528894

Xem thêm

Liên hệ:

098 952 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
63.4 m²
107,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
FLC Premier Parc Đại Mỗ, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Văn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán suất ngoại giao căn 2 ngủ 66,5 m flc garden city đại mỗ, gần aeon mall hà đông. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.