Tin đăng đã hết hạn.

Chị em cần bán căn 2 ngủ Vinhomes Gardenia, 83.8m2, full nội thất đẹp, có slot ôtô, thu nét 8.25 tỷ

Ngày đăng: 04/11/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Trước mua để con gái về ở, nhưng nay lại không dùng đến, cho thuê thì sợ hỏng nhà nên muốn bán mua căn sinh thái tặng hồi môn. Căn hộ thiết kế khoa học, nội thất làm đồng bộ, đầy đủ, để lại toàn bộ cho chủ mới. Tổng 2 ngủ 2 vệ sinh, 1 khách 1 bếp riêng biệt, gia đình 4 người ở thoải mái. Diện tích 83.8m2, tầng trung, view pháo hoa Mỹ Đình. Giá thiện chí thu nét, không chào cao, hết giá ảo, đúng 8.25 tỷ thu về, các khoản phí phát sinh khác khách tự cân đối. Liên hệ xem nhà: 0981929509 - Tuyển

Xem thêm

Liên hệ:

098 192 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

2 PN, 2 WC
83.8 m²
98,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TI

Tuyển Iris

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chị em cần bán căn 2 ngủ Vinhomes Gardenia, 83.8m2, full nội thất đẹp, có slot ôtô, thu nét 8.25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.